ದುಡ್ಡನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟರೆ ನೀವು ತಕ್ಷಣವೇ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುತ್ತಾರೆ !!!

ಅರೋಗ್ಯ ಆರೋಗ್ಯ ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ ತಾಜಾ ಸುದ್ದಿ ಭಕ್ತಿ ಮನೆಔಷಧಿ ಮಾಹಿತಿ

ಯಾರಿಗೆ ಹಣ ಬೇಡ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಅದನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.  ಜೀವನದಲ್ಲಿ  ದುಡ್ಡನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಮಾಡಿದ ಹಣವು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಇತರರು ಉಳಿಸಿದ ಹಣ ದ್ವಿಗುಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು ಹೇಳುವುದು ಸಹಜ. ಆದರೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಸೂಕ್ತವಾದ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಆರಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಅಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಇದು ನಮ್ಮ ಹಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಹೌದು, ಮನೆ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಸೌಕರ್ಯವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ವಾಸ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಮನೆಯ ವಾಸ್ತು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದ್ದರೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯನ್ನು ತರುವುದರ ಜೊತೆಗೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಡುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಪತ್ತು ಸೋರಿಕೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಕುತೂಹಲವಿದ್ದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಳಗಿನ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಓದಿ ..

ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ ಉತ್ತರವು ಪ್ರಬಲ ಕುಬೇರನ ಮೂಲೆಯೆಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ, ಬೆಲೆಬಾಳುವ ವಸ್ತುಗಳು ಮತ್ತು ಹಣವನ್ನು ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಪತ್ತು ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರದಕ್ಷಿಣಾಕಾರವಾಗಿ ಇಡುವುದು ಸುರಕ್ಷಿತವಲ್ಲ. ಸಂಪತ್ತಿನ ದೇವತೆ ದಕ್ಷಿಣ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದು ಉತ್ತರದತ್ತ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಹಣ ಮತ್ತು ಹಣದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಇರಿಸುವಾಗ, ನೀವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಯೋಚಿಸಬೇಕು.

ಮುಂದಿನ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹಣದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಬಾಗಿಲನ್ನು ಪೂರ್ವ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಇರಿಸಿ. ಕ್ಯಾಷಿಯರ್ ಅಥವಾ ಮನಿಲೆಂಡರ್ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ನೈರುತ್ಯ  ಮುಖ ಮಾಡಿದ್ದರೆ, ಹಣವನ್ನು ಎಡಗೈಯಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು. ಮುಂಭಾಗದ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದ್ದರೆ, ಹಣವನ್ನು ಬಲಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಮೂಲೆಗಳಿರುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹಣದ ಡಬ್ಬಿ ಇರಬಾರದು. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಈಶಾನ್ಯ, ಆಗ್ನೇಯ ಮತ್ತು ನೈಋತ್ಯ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಇಡಬಾರದು.

ನಿಮ್ಮ ಸುರಕ್ಷತೆ ಉತ್ತರ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿದೆ. ಹಣವನ್ನು ದಕ್ಷಿಣ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ದೇವರ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಇಡಬೇಡಿ ಹಣದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಪೂಜಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ದೇವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಡಿ. ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ, ಹಣವನ್ನು ದೇವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇಡಬಾರದು. ಬದಲಾಗಿ, ಮಲಗುವ ಕೋಣೆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಇಡಿ  ಮುಖ್ಯ ಬಾಗಿಲು ಅಥವಾ ಗೇಟ್‌ನಿಂದ ಗೋಚರಿಸಬಾರದು. ವಾಸ್ತು ಪ್ರಕಾರ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ನಾನಗೃಹ, ಶೌಚಾಲಯ, ಅಡುಗೆಮನೆ, ನೆಲಮಾಳಿಗೆ ಅಥವಾ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಇಡುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ.

ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಸಲಹೆಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ ಹಣವನ್ನು ಅಚ್ಚುಕಟ್ಟಾಗಿ ಮತ್ತು ಸ್ವಚ್ವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಹಣದ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ. – ನೀವು ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯೊಂದಿಗೆ ನಾಣ್ಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಉತ್ತರ ಗೋಡೆಯ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಿ. ಫೈಲ್‌ಗಳು ಅಥವಾ ಕಾಗದಪತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಹಣವನ್ನು ಇರಿಸಬೇಡಿ.  ಕಿಟಕಿಯ ಬಳಿ ಎಂದಿಗೂ ಹಣವನ್ನು ಇಡಬೇಡಿ. ಸಂಪತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಮೀರಿದೆ ಎಂದು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹಣವನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಸರಿಯಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು. ನಂತರ ಧನಾತ್ಮಕ ಕಂಪನಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.